CD ARABE UNIDO
CD ARABE UNIDO
CD OLIMPIA
CD OLIMPIA

07:00 - 17/07/2019

Deportivo La Equidad
Deportivo La Equidad
ROYAL PARI SION
ROYAL PARI SION

07:30 - 17/07/2019

ACF Fiorentina
ACF Fiorentina
Guadalajara Chivas
Guadalajara Chivas

08:00 - 17/07/2019

San Jose Earthquakes
San Jose Earthquakes
Real Valladolid
Real Valladolid

09:15 - 17/07/2019

AKS NIWKA SOSNOWIEC
AKS NIWKA SOSNOWIEC
KS UNIA DABROWA GORNICZA STRZEMIESZYCE
KS UNIA DABROWA GORNICZA STRZEMIESZYCE

15:00 - 17/07/2019

KS SOSNICA GLIWICE
KS SOSNICA GLIWICE
SK Slavia Ruda Slaska
SK Slavia Ruda Slaska

16:00 - 17/07/2019

SC Varzim
SC Varzim
Lusitania FC
Lusitania FC

16:00 - 17/07/2019

Swit Nowy Dwor
Swit Nowy Dwor
Polonia Warszawa
Polonia Warszawa

16:00 - 17/07/2019

KOMAROM VSE
KOMAROM VSE
ETO FC GYOR
ETO FC GYOR

16:00 - 17/07/2019

PUSZCZA NIEPOLOMICE
PUSZCZA NIEPOLOMICE
Sandecja Nowy Sacz
Sandecja Nowy Sacz

16:00 - 17/07/2019

PODBESKIDZIE BIELSKO BIALA
PODBESKIDZIE BIELSKO BIALA
MIESZKO GNIEZNO
MIESZKO GNIEZNO

16:00 - 17/07/2019

Newcastle United
Newcastle United
Wolverhampton
Wolverhampton

17:00 - 17/07/2019

QUẢNG NAM FC
QUẢNG NAM FC
Hải Phòng FC
Hải Phòng FC

17:00 - 17/07/2019

NAM ĐỊNH
NAM ĐỊNH
CLB Thanh Hóa
CLB Thanh Hóa

17:00 - 17/07/2019

Sandecja Nowy Sacz
Sandecja Nowy Sacz
PUSZCZA NIEPOLOMICE
PUSZCZA NIEPOLOMICE

17:00 - 17/07/2019

TP Hồ Chí Minh
TP Hồ Chí Minh
SHB Đà Nẵng
SHB Đà Nẵng

17:00 - 17/07/2019

SANNA KHÁNH HÒA BVN
SANNA KHÁNH HÒA BVN
Becamex Bình Dương
Becamex Bình Dương

17:00 - 17/07/2019

Manchester United
Manchester United
Leeds United
Leeds United

18:00 - 17/07/2019

Than Quảng Ninh
Than Quảng Ninh
VIETTEL FC
VIETTEL FC

18:00 - 17/07/2019

Shandong Luneng
Shandong Luneng
Tianjin FC
Tianjin FC

18:35 - 17/07/2019

Bắc Kinh Quốc An
Bắc Kinh Quốc An
BẮC KINH RENHE
BẮC KINH RENHE

18:35 - 17/07/2019

THÂM QUYẾN
THÂM QUYẾN
Chongqing Lifan
Chongqing Lifan

18:35 - 17/07/2019

Shanghai Sipg
Shanghai Sipg
Hà Bắc Trung Quốc FORTUNE FC
Hà Bắc Trung Quốc FORTUNE FC

18:35 - 17/07/2019

Wuhan Zall
Wuhan Zall
GIANG TÔ TÔ NINH FC
GIANG TÔ TÔ NINH FC

18:35 - 17/07/2019

Famalicao
Famalicao
Academica Coimbra
Academica Coimbra

19:00 - 17/07/2019

Wigry Suwalki
Wigry Suwalki
OLIMPIA ZAMBROW
OLIMPIA ZAMBROW

19:00 - 17/07/2019

Hà Nội FC
Hà Nội FC
Hoàng Anh Gia Lai
Hoàng Anh Gia Lai

19:00 - 17/07/2019

Manchester City
Manchester City
West Ham United
West Ham United

19:30 - 17/07/2019

TSG Hoffenheim
TSG Hoffenheim
SSV Jahn Regensburg
SSV Jahn Regensburg

20:30 - 17/07/2019

Pogon Siedlce
Pogon Siedlce
HAPOEL KFAR SABA FC
HAPOEL KFAR SABA FC

21:00 - 17/07/2019

Sandhausen
Sandhausen
1. FC SAARBRUCKEN
1. FC SAARBRUCKEN

21:00 - 17/07/2019

Bồ Đào Nha
Bồ Đào Nha
Tây Ban Nha
Tây Ban Nha

21:45 - 17/07/2019

S.P.A.L. 2013
S.P.A.L. 2013
ND Gorica
ND Gorica

22:00 - 17/07/2019

SK HRANICE
SK HRANICE
Sigma Olomouc B
Sigma Olomouc B

22:00 - 17/07/2019

GLORIA BUZAU
GLORIA BUZAU
HAPOEL HAIFA FC
HAPOEL HAIFA FC

22:00 - 17/07/2019

MAINZ 05
MAINZ 05
Rayo Vallecano
Rayo Vallecano

22:00 - 17/07/2019

NK KRKA
NK KRKA
NK Bravo
NK Bravo

22:00 - 17/07/2019

FC RIPENSIA TIMISOARA
FC RIPENSIA TIMISOARA
CSM Resita
CSM Resita

22:00 - 17/07/2019

BKV Elore
BKV Elore
IVANCSA KSE
IVANCSA KSE

22:00 - 17/07/2019

BEKESCSABA 1912 ELORE
BEKESCSABA 1912 ELORE
FUZESGYARMATI SK
FUZESGYARMATI SK

22:00 - 17/07/2019

Budapest Honved MFA
Budapest Honved MFA
CEGLEDI VSE
CEGLEDI VSE

22:00 - 17/07/2019

ACF Fiorentina
ACF Fiorentina
SSC BARI
SSC BARI

22:00 - 17/07/2019

KISVARDA FC
KISVARDA FC
Kaposvári Rákóczi FC
Kaposvári Rákóczi FC

22:00 - 17/07/2019

MTK BUDAPEST FC
MTK BUDAPEST FC
Diosgyöri VTK
Diosgyöri VTK

22:00 - 17/07/2019

HODMEZVASARHELYI FC
HODMEZVASARHELYI FC
BEKESCSABA 1912 ELORE II
BEKESCSABA 1912 ELORE II

22:30 - 17/07/2019

Chievo Verona
Chievo Verona
VIRTUS VECOMP VERONA
VIRTUS VECOMP VERONA

22:30 - 17/07/2019

DSV Leoben
DSV Leoben
AQVITAL FC CSAKVAR
AQVITAL FC CSAKVAR

22:30 - 17/07/2019

Borussia Monchengladbach
Borussia Monchengladbach
ISTANBUL BASAKSEHIR FK
ISTANBUL BASAKSEHIR FK

23:00 - 17/07/2019

Erzgebirge Aue
Erzgebirge Aue
HERTHA BERLIN
HERTHA BERLIN

23:00 - 17/07/2019

HUTNIK KRAKOW
HUTNIK KRAKOW
BOCHENSKI KS
BOCHENSKI KS

23:00 - 17/07/2019

Chikhura Sachkhere
Chikhura Sachkhere
CS FOLA ESCH
CS FOLA ESCH

23:00 - 17/07/2019

POLONIA BYTOM
POLONIA BYTOM
PRZEMSZA SIEWIERZ
PRZEMSZA SIEWIERZ

23:00 - 17/07/2019

RIGA FC
RIGA FC
DUNDALK
DUNDALK

23:30 - 17/07/2019

HSC HANNOVER
HSC HANNOVER
Hannover 96
Hannover 96

23:30 - 17/07/2019

Willem II
Willem II
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam

23:30 - 17/07/2019

First Vienna FC 1894
First Vienna FC 1894
Union Berlin
Union Berlin

00:00 - 18/07/2019

Breda
Breda
Sporting Lokeren
Sporting Lokeren

00:00 - 18/07/2019

Rosenborg BK
Rosenborg BK
LINFIELD FC
LINFIELD FC

00:00 - 18/07/2019

Orleans US 45
Orleans US 45
Angers
Angers

00:00 - 18/07/2019

Armenia
Armenia
Ý
Ý

00:00 - 18/07/2019

QARABAG FK
QARABAG FK
Partizan Tirana
Partizan Tirana

00:00 - 18/07/2019

AIK
AIK
FC ARARAT-ARMENIA
FC ARARAT-ARMENIA

00:00 - 18/07/2019

SD AMOREBIETA
SD AMOREBIETA
Eibar
Eibar

00:00 - 18/07/2019

VfL Bochum
VfL Bochum
Barnsley
Barnsley

00:00 - 18/07/2019

Roeselare
Roeselare
Royal Excel Mouscron
Royal Excel Mouscron

00:30 - 18/07/2019

LUDOGORETS 1945 RAZGRAD
LUDOGORETS 1945 RAZGRAD
FERENCVAROSI TC
FERENCVAROSI TC

00:30 - 18/07/2019

Sporting de Gijon
Sporting de Gijon
UD Gijon Industrial
UD Gijon Industrial

00:30 - 18/07/2019

CD Guarnizo
CD Guarnizo
Racing de Santander
Racing de Santander

00:30 - 18/07/2019

FC CFR 1907 CLUJ
FC CFR 1907 CLUJ
FC ASTANA
FC ASTANA

01:00 - 18/07/2019

STOCKPORT COUNTY FC
STOCKPORT COUNTY FC
HARTLEPOOL UNITED FC
HARTLEPOOL UNITED FC

01:00 - 18/07/2019

Wrexham
Wrexham
Stoke City
Stoke City

01:00 - 18/07/2019

Shrewsbury Town
Shrewsbury Town
Newport County
Newport County

01:00 - 18/07/2019

PSV Eindhoven
PSV Eindhoven
VFL Wolfsburg
VFL Wolfsburg

01:00 - 18/07/2019

Feyenoord
Feyenoord
Panathinaikos
Panathinaikos

01:00 - 18/07/2019

BARBATE CF
BARBATE CF
CADIZ
CADIZ

01:00 - 18/07/2019

GKS PIAST GLIWICE
GKS PIAST GLIWICE
Bate Borisov
Bate Borisov

01:00 - 18/07/2019

FK SUTJESKA
FK SUTJESKA
SK Slovan Bratislava
SK Slovan Bratislava

01:15 - 18/07/2019

NK Maribor
NK Maribor
Valur Reykjavik
Valur Reykjavik

01:15 - 18/07/2019

Dagenham & Redbridge FC
Dagenham & Redbridge FC
Charlton Athletic
Charlton Athletic

01:30 - 18/07/2019

Mansfield Town FC
Mansfield Town FC
Blackburn Rovers
Blackburn Rovers

01:30 - 18/07/2019

Yate
Yate
Forest Green Rovers
Forest Green Rovers

01:30 - 18/07/2019

KAA Gent
KAA Gent
AZ Alkmaar
AZ Alkmaar

01:30 - 18/07/2019

Port Vale
Port Vale
Fleetwood
Fleetwood

01:30 - 18/07/2019

BRADFORD PARK AVENUE AFC
BRADFORD PARK AVENUE AFC
Rotherham United
Rotherham United

01:30 - 18/07/2019

St Mirren
St Mirren
EDINBURGH CITY
EDINBURGH CITY

01:45 - 18/07/2019

Celtic Glasgow
Celtic Glasgow
Sarajevo
Sarajevo

01:45 - 18/07/2019

Rochdale AFC
Rochdale AFC
Huddersfield Town
Huddersfield Town

01:45 - 18/07/2019

COVE RANGERS
COVE RANGERS
FC Dundee
FC Dundee

01:45 - 18/07/2019

Clyde FC
Clyde FC
HAMILTON ACADEMICAL FC
HAMILTON ACADEMICAL FC

01:45 - 18/07/2019

Dunfermline Athletic
Dunfermline Athletic
ALBION ROVERS
ALBION ROVERS

01:45 - 18/07/2019

BALA TOWN FC
BALA TOWN FC
Southport FC
Southport FC

01:45 - 18/07/2019

Grays Athletic
Grays Athletic
Billericay
Billericay

01:45 - 18/07/2019

STIRLING ALBION
STIRLING ALBION
FC ARBROATH
FC ARBROATH

01:45 - 18/07/2019

HEREFORD FC
HEREFORD FC
Cheltenham Town
Cheltenham Town

01:45 - 18/07/2019

Tunisia
Tunisia
Nigeria
Nigeria

02:00 - 18/07/2019

Trực tuyến bóng đá khởi nguồn đam mê bóng đá

Tructuyenbongda là trang tổng hợp các link xem trực tiếp bóng đá, soi kèo, nhận định bóng đá, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả bóng đá và bạn có thể xem lại các trận đấu bóng đá hấp dẫn hôm nay.

I. Chuyên mục trực tiếp bóng đá

Tại chuyên mục trực tiếp bóng đá bạn có thể theo dõi lịch tường thuật và phát sóng của các giải đấu bóng đá lớn nhất trong ngày, đêm nay và rạng sáng ngày mai. Các link xem trực tiếp bóng đá với chất lượng HD tốt nhất sẽ được chúng tôi cung cấp đến bạn với nhiều sever khác nhau. Đến với chuyên mục này bạn có thể xem tất cả các giải đấu lớn, nhỏ trong nước và quốc tế như Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cúp C1,... các trận đấu bóng đá của đội tuyển U22, U23 Việt Nam.  Tructuyenbongda.com là website coi bóng đá trực tiếp ngon nhất hiện nay.

Các giải đấu trực tiếp nổi bật năm 2019

II. Chuyên mục Link Sopcast Acestream

Chuyên mục link sopcast và acestream là một chuyên mục cung cấp link xem trực tiếp khác có chất lượng tốt và ổn đinh, các link sopcast bóng đá trên k+, vtv6 được thuyết minh tiếng việt hoặc tiếng nga. Link sopcast và link Acestream chỉ hiển thị khi có các đội bóng đá lớn như MU, Barca, juventus, Arsenal, Man City, PSG.. hoặc các trận đấu nổi bật từ các giải đấu  World Cup, Champions League, Europa League, Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1.

III. Chuyên mục Xem lại Bóng Đá

Nhiều người không thể xem trực tiếp bóng đá, chính vì vậy. Tại Tructuyenbogda chúng tôi có chuyên mục Xem lại bóng đá để dành cho những người không có thời gian có thể xem lại trận đấu một cách tốt nhất từ những trận đấu đêm hôm qua đã bỏ lỡ. Nhất là nhiều người muốn xem lại trực tiếp bóng đá việt nam, ngoại hạng anh , tây ban nha..vv. Xem lại bóng đá sẽ có bình luận tiếng việt

IV. Chuyên mục Soi kèo bóng đá

Soi kèo là chuyên mục chúng tôi đang phát triển, chuyên mục soi kèo bóng đá giúp bạn đưa ra nhận định một cách chính xác các trận đấu. Tructuyenbongda hứa hẹn sẽ đem đến cho bạn các thông tin và diễn biến trận đấu cùng dự đoán kèo bóng đá tốt nhất gửi đến quý khán giả.

V: Các chuyên mục khác

Ngoài các chuyên mục chính trên, tructuyenbongda còn có các chuyên mục như tin tức bóng đá, Video Highlight bóng đá hoặc các chuyên mục dữ liệu khác như tỷ lệ bóng đá, lịch thi đấu bóng đá, lịch phát sóng, kết quả, bảng xếp hạng bóng đá ..vv