Colorado Rapids
Colorado Rapids
Arsenal
Arsenal
STAL STALOWA WOLA
STAL STALOWA WOLA
AEK Athens
AEK Athens

15:00 - 16/07/2019

Sông Lam Nghệ An
Sông Lam Nghệ An
Sài Gòn FC
Sài Gòn FC

17:00 - 16/07/2019

Guangzhou R&F
Guangzhou R&F
Tianjin Teda
Tianjin Teda

17:00 - 16/07/2019

Shanghai Shenhua
Shanghai Shenhua
Henan Jianye
Henan Jianye

18:35 - 16/07/2019

Guangzhou Evergrande
Guangzhou Evergrande
Dalian Yifang
Dalian Yifang

19:00 - 16/07/2019

Guingamp
Guingamp
STADE OLYMPIQUE CHOLETAIS
STADE OLYMPIQUE CHOLETAIS

19:00 - 16/07/2019

AEL Limassol
AEL Limassol
FC OLEKSANDRIYA
FC OLEKSANDRIYA

20:00 - 16/07/2019

TS SZOMBIERKI BYTOM
TS SZOMBIERKI BYTOM
TP JASTRZAB BIELSZOWICE
TP JASTRZAB BIELSZOWICE

20:00 - 16/07/2019

Avanhard Kramatorsk
Avanhard Kramatorsk
FC OLIMPIK DONETSK
FC OLIMPIK DONETSK

21:00 - 16/07/2019

FC METALIST 1925
FC METALIST 1925
Kremin Kreminchuh
Kremin Kreminchuh

21:00 - 16/07/2019

Pinkafeld
Pinkafeld
Rapid Wien
Rapid Wien

21:00 - 16/07/2019

FC BALKANY ZORYA
FC BALKANY ZORYA
SFC DESNA CHERNIHIV
SFC DESNA CHERNIHIV

21:00 - 16/07/2019

FK SHKENDIJA
FK SHKENDIJA
JK Nomme Kalju
JK Nomme Kalju

22:00 - 16/07/2019

Paris FC
Paris FC
Dijon Fco
Dijon Fco

22:00 - 16/07/2019

FK KOSICE
FK KOSICE
West Ham United
West Ham United

22:00 - 16/07/2019

FC Zugdidi
FC Zugdidi
FC Noah
FC Noah

22:00 - 16/07/2019

Chrobry Glogow
Chrobry Glogow
HAPOEL TEL AVIV FC
HAPOEL TEL AVIV FC

22:00 - 16/07/2019

Banants Yerevan
Banants Yerevan
FK CUKARICKI
FK CUKARICKI

22:00 - 16/07/2019

FC MINAJ
FC MINAJ
AGROBIZNES VOLOCHISK
AGROBIZNES VOLOCHISK

22:00 - 16/07/2019

FC Neustadt
FC Neustadt
SC Freiburg II
SC Freiburg II

22:30 - 16/07/2019

CS MARITIMO MADEIRA
CS MARITIMO MADEIRA
SPORTING FARENSE
SPORTING FARENSE

23:00 - 16/07/2019

TJ SLOVAN VELVARY
TJ SLOVAN VELVARY
BOHEMIANS PRAGUE 1905
BOHEMIANS PRAGUE 1905

23:00 - 16/07/2019

SLOVAN BRATISLAVA B
SLOVAN BRATISLAVA B
YOUNG VIOLETS FK AUSTRIA WIEN
YOUNG VIOLETS FK AUSTRIA WIEN

23:00 - 16/07/2019

NK SLAVEN
NK SLAVEN
BFC SIOFOK
BFC SIOFOK

23:00 - 16/07/2019

1. Hanauer FC 93
1. Hanauer FC 93
Eintr.oberrodenbach
Eintr.oberrodenbach

23:00 - 16/07/2019

Metz
Metz
Royal Charleroi
Royal Charleroi

23:00 - 16/07/2019

FC Liefering
FC Liefering
Scholz Grödig
Scholz Grödig

23:30 - 16/07/2019

Eintracht Northeim
Eintracht Northeim
SC Paderborn
SC Paderborn

23:30 - 16/07/2019

KI KLAKSVIK
KI KLAKSVIK
Vilniaus Riteriai
Vilniaus Riteriai

00:00 - 17/07/2019

Heracles Almelo
Heracles Almelo
Excelsior
Excelsior

00:00 - 17/07/2019

Groningen
Groningen
FC Emmen
FC Emmen

00:00 - 17/07/2019

Zulte Waregem
Zulte Waregem
Oostende
Oostende

00:00 - 17/07/2019

USV Weindorf St. Anna am Aigen
USV Weindorf St. Anna am Aigen
SVU GLEINSTATTEN
SVU GLEINSTATTEN

00:00 - 17/07/2019

TOP Oss
TOP Oss
RKC Waalwijk
RKC Waalwijk

00:00 - 17/07/2019

Wiener Sportklub Axa
Wiener Sportklub Axa
St Margarethen
St Margarethen

00:00 - 17/07/2019

Lebring
Lebring
SU STRADEN
SU STRADEN

00:00 - 17/07/2019

SC WEICHE FLENSBURG 08
SC WEICHE FLENSBURG 08
St Pauli
St Pauli

00:00 - 17/07/2019

CF PERALADA
CF PERALADA
Espanyol Barcelona
Espanyol Barcelona

00:30 - 17/07/2019

Saburtalo Tbilisi
Saburtalo Tbilisi
FC SHERIFF TIRASPOL
FC SHERIFF TIRASPOL

00:30 - 17/07/2019

AFC Bournemouth
AFC Bournemouth
AFC Wimbledon
AFC Wimbledon

01:00 - 17/07/2019

Millwall
Millwall
Sporting Braga
Sporting Braga

01:00 - 17/07/2019

Chorley
Chorley
Preston North End
Preston North End

01:00 - 17/07/2019

HB TORSHAVN
HB TORSHAVN
HJK Helsinki
HJK Helsinki

01:00 - 17/07/2019

VALLETTA
VALLETTA
F91 Dudelange
F91 Dudelange

01:00 - 17/07/2019

Undy Athletic
Undy Athletic
Newport County
Newport County

01:00 - 17/07/2019

Chester City
Chester City
Carlisle United
Carlisle United

01:15 - 17/07/2019

SG DYNAMO DRESDEN
SG DYNAMO DRESDEN
Paris St. Germain
Paris St. Germain

01:20 - 17/07/2019

Hungerford Town
Hungerford Town
Swindon Town
Swindon Town

01:30 - 17/07/2019

Salisbury FC
Salisbury FC
Swindon Town
Swindon Town

01:30 - 17/07/2019

BOREHAM WOOD FC
BOREHAM WOOD FC
Queens Park Rangers
Queens Park Rangers

01:30 - 17/07/2019

STENHOUSEMUIR
STENHOUSEMUIR
Dundee United
Dundee United

01:30 - 17/07/2019

FARSLEY CELTIC FC
FARSLEY CELTIC FC
Rotherham United
Rotherham United

01:30 - 17/07/2019

AFC Telford United
AFC Telford United
Solihull Moors FC
Solihull Moors FC

01:30 - 17/07/2019

MOLD ALEXANDRA FC
MOLD ALEXANDRA FC
Llandudno FC
Llandudno FC

01:30 - 17/07/2019

Olympiakos
Olympiakos
Nottingham Forest
Nottingham Forest

01:30 - 17/07/2019

EBBSFLEET UNITED FC
EBBSFLEET UNITED FC
Charlton Athletic
Charlton Athletic

01:30 - 17/07/2019

BLYTH SPARTANS AFC
BLYTH SPARTANS AFC
Morpeth
Morpeth

01:30 - 17/07/2019

CARRICK RANGERS FC
CARRICK RANGERS FC
LISBURN DISTILLERY
LISBURN DISTILLERY

01:30 - 17/07/2019

Torquay United
Torquay United
Plymouth Argyle
Plymouth Argyle

01:30 - 17/07/2019

HARROGATE TOWN FC
HARROGATE TOWN FC
Guiseley
Guiseley

01:30 - 17/07/2019

Wealdstone FC
Wealdstone FC
Colchester United
Colchester United

01:30 - 17/07/2019

Eccleshill
Eccleshill
Bradford City
Bradford City

01:30 - 17/07/2019

Matlock
Matlock
Chesterfield FC
Chesterfield FC

01:30 - 17/07/2019

Northampton Town
Northampton Town
Sheffield Wednesday
Sheffield Wednesday

01:30 - 17/07/2019

Weston Super Mare
Weston Super Mare
Exeter City
Exeter City

01:30 - 17/07/2019

OFK Titograd
OFK Titograd
CSKA Sofia
CSKA Sofia

01:30 - 17/07/2019

Scunthorpe United
Scunthorpe United
Leicester City
Leicester City

01:30 - 17/07/2019

KILBARRACK UNITED
KILBARRACK UNITED
Oliver Bond
Oliver Bond

01:30 - 17/07/2019

Cowdenbeath FC
Cowdenbeath FC
Heart of Midlothian
Heart of Midlothian

01:45 - 17/07/2019

Shildon
Shildon
SPENNYMOOR TOWN
SPENNYMOOR TOWN

01:45 - 17/07/2019

KF FERONIKELI
KF FERONIKELI
THE NEW SAINTS
THE NEW SAINTS

01:45 - 17/07/2019

QUEENS PARK FC
QUEENS PARK FC
Partick Thistle
Partick Thistle

01:45 - 17/07/2019

Greenock Morton FC
Greenock Morton FC
Dumbarton FC
Dumbarton FC

01:45 - 17/07/2019

FK Crvena Zvezda
FK Crvena Zvezda
SUDUVA MARIJ
SUDUVA MARIJ

01:45 - 17/07/2019

Hornchurch
Hornchurch
Leyton Orient
Leyton Orient

01:45 - 17/07/2019

Brechin City
Brechin City
Ross County
Ross County

01:45 - 17/07/2019

Yeovil Town
Yeovil Town
Swansea City
Swansea City

01:45 - 17/07/2019

Braintree Town FC
Braintree Town FC
BRENTFORD FC U23
BRENTFORD FC U23

01:45 - 17/07/2019

Atherton Collieries
Atherton Collieries
Altrincham FC
Altrincham FC

01:45 - 17/07/2019

Falkirk FC
Falkirk FC
STRANRAER
STRANRAER

01:45 - 17/07/2019

Fylde
Fylde
Blackpool FC
Blackpool FC

01:45 - 17/07/2019

Montrose FC
Montrose FC
ST JOHNSTONE FC
ST JOHNSTONE FC

01:45 - 17/07/2019

Queen of The South
Queen of The South
ANNAN ATHLETIC
ANNAN ATHLETIC

01:45 - 17/07/2019

Burton Albion
Burton Albion
Sheffield United
Sheffield United

01:45 - 17/07/2019

Dartford FC
Dartford FC
Gillingham FC
Gillingham FC

01:45 - 17/07/2019

Woking FC
Woking FC
Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers

01:45 - 17/07/2019

Eastleigh
Eastleigh
Oxford United
Oxford United

01:45 - 17/07/2019

Stevenage Borough
Stevenage Borough
Peterborough United
Peterborough United

01:45 - 17/07/2019

BARROW
BARROW
Morecambe FC
Morecambe FC

01:45 - 17/07/2019

Dulwich Hamlet
Dulwich Hamlet
Bromley
Bromley

01:45 - 17/07/2019

Enfield
Enfield
Chelmsford City
Chelmsford City

01:45 - 17/07/2019

BOWERS & PITSEA FC
BOWERS & PITSEA FC
Concord Rangers
Concord Rangers

01:45 - 17/07/2019

Stourport Swifts
Stourport Swifts
KIDDERMINSTER HARRIERS FC
KIDDERMINSTER HARRIERS FC

01:45 - 17/07/2019

ALLOA ATHLETIC
ALLOA ATHLETIC
Elgin City
Elgin City

01:45 - 17/07/2019

BARNET FC
BARNET FC
Crystal Palace
Crystal Palace

01:45 - 17/07/2019

BRACKLEY TOWN FC
BRACKLEY TOWN FC
Milton Keynes Dons
Milton Keynes Dons

01:45 - 17/07/2019

Witton Albion
Witton Albion
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra

01:45 - 17/07/2019

Hampton & Richmond Borough
Hampton & Richmond Borough
Chesham Utd
Chesham Utd

01:45 - 17/07/2019

PETERHEAD
PETERHEAD
Inverness Caledonian
Inverness Caledonian

01:45 - 17/07/2019

Biggleswade
Biggleswade
St Albans
St Albans

01:45 - 17/07/2019

Tonbridge Angels
Tonbridge Angels
SUTTON UNITED FC
SUTTON UNITED FC

01:45 - 17/07/2019

Bedford
Bedford
Kettering Town
Kettering Town

01:45 - 17/07/2019

Dover Athletic
Dover Athletic
Maidstone United FC
Maidstone United FC

01:45 - 17/07/2019

Curzon Ashton
Curzon Ashton
Crewe Alexandra
Crewe Alexandra

01:45 - 17/07/2019

Bognor Regis
Bognor Regis
Portsmouth FC
Portsmouth FC

01:45 - 17/07/2019

HALIFAX TOWN
HALIFAX TOWN
Doncaster Rovers
Doncaster Rovers

01:45 - 17/07/2019

Wingate & Finchley
Wingate & Finchley
ALDERSHOT TOWN FC
ALDERSHOT TOWN FC

01:45 - 17/07/2019

Livingston Aberdeen
Livingston Aberdeen
Ayr United
Ayr United

01:45 - 17/07/2019

Bath City
Bath City
Bristol Rovers
Bristol Rovers

01:45 - 17/07/2019

FC Porto
FC Porto
Fulham
Fulham

02:30 - 17/07/2019

CD ARABE UNIDO
CD ARABE UNIDO
CD OLIMPIA
CD OLIMPIA

07:00 - 17/07/2019

Deportivo La Equidad
Deportivo La Equidad
ROYAL PARI SION
ROYAL PARI SION

07:30 - 17/07/2019

ACF Fiorentina
ACF Fiorentina
Guadalajara Chivas
Guadalajara Chivas

08:00 - 17/07/2019

Trực tuyến bóng đá khởi nguồn đam mê bóng đá

Tructuyenbongda là trang tổng hợp các link xem trực tiếp bóng đá, soi kèo, nhận định bóng đá, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, kết quả bóng đá và bạn có thể xem lại các trận đấu bóng đá hấp dẫn hôm nay.

I. Chuyên mục trực tiếp bóng đá

Tại chuyên mục trực tiếp bóng đá bạn có thể theo dõi lịch tường thuật và phát sóng của các giải đấu bóng đá lớn nhất trong ngày, đêm nay và rạng sáng ngày mai. Các link xem trực tiếp bóng đá với chất lượng HD tốt nhất sẽ được chúng tôi cung cấp đến bạn với nhiều sever khác nhau. Đến với chuyên mục này bạn có thể xem tất cả các giải đấu lớn, nhỏ trong nước và quốc tế như Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cúp C1,... các trận đấu bóng đá của đội tuyển U22, U23 Việt Nam.  Tructuyenbongda.com là website coi bóng đá trực tiếp ngon nhất hiện nay.

II. Chuyên mục Link Sopcast Acestream

Chuyên mục link sopcast và acestream là một chuyên mục cung cấp link xem trực tiếp khác có chất lượng tốt và ổn đinh, các link sopcast bóng đá trên k+, vtv6 được thuyết minh tiếng việt hoặc tiếng nga. Link sopcast và link Acestream chỉ hiển thị khi có các đội bóng đá lớn như MU, Barca, juventus, Arsenal, Man City, PSG.. hoặc các trận đấu nổi bật từ các giải đấu  World Cup, Champions League, Europa League, Serie A, La Liga, Bundesliga, Ligue 1.

III. Chuyên mục Xem lại Bóng Đá

Nhiều người không thể xem trực tiếp bóng đá, chính vì vậy. Tại Tructuyenbogda chúng tôi có chuyên mục Xem lại bóng đá để dành cho những người không có thời gian có thể xem lại trận đấu một cách tốt nhất từ những trận đấu đêm hôm qua đã bỏ lỡ. Nhất là nhiều người muốn xem lại trực tiếp bóng đá việt nam, ngoại hạng anh , tây ban nha..vv. Xem lại bóng đá sẽ có bình luận tiếng việt

IV. Chuyên mục Soi kèo bóng đá

Soi kèo là chuyên mục chúng tôi đang phát triển, chuyên mục soi kèo bóng đá giúp bạn đưa ra nhận định một cách chính xác các trận đấu. Tructuyenbongda hứa hẹn sẽ đem đến cho bạn các thông tin và diễn biến trận đấu cùng dự đoán kèo bóng đá tốt nhất gửi đến quý khán giả.

V: Các chuyên mục khác

Ngoài các chuyên mục chính trên, tructuyenbongda còn có các chuyên mục như tin tức bóng đá, Video Highlight bóng đá hoặc các chuyên mục dữ liệu khác như tỷ lệ bóng đá, lịch thi đấu bóng đá, lịch phát sóng, kết quả, bảng xếp hạng bóng đá ..vv